Author: r***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: pakaganda sa kamay ng anak ko bumagay sa ootd nya ☺️☺️
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 28.800₫
Original Price: 32.000₫
| Material | PET |
| Style | Y2K |
| Type | Kids Press On Nails( Included Jelly Glue) |
| Texture | Solid State |
| Festivals | Children's Day |
| Color | Multicolor |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 0.95-1.17 cm |
| Chiều rộng | 0.95-1.4 cm |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| SKU | sb25060662998813139 |
Author: r***8
Date:
Review: pakaganda sa kamay ng anak ko bumagay sa ootd nya ☺️☺️
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***a
Date:
Review: so cute my girls love these. thank you
Màu sắc: Nhiều màu
Author: f***7
Date:
Review: It’s really good
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***a
Date:
Review: Its look cute whike wearing.
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm